Cáp điện lực 0.6/1KV NYY đồng LSOH Cu-Pvc-Pvc 5x35mm² theo tiêu chuẩn SANS1507-3
Cáp điện điện áp thấp
491 quan điểm
Liên hệ ngay
Cáp đồng NYY LSOH 0.6/1KV Cu-Pvc-Pvc Cáp điện 5x35mm theo SANS1507-3 0.6/1KV Cáp đồng điện áp thấp CU/XLPE/LSOH cáp điện áp thấp không bọc thép 5x35mm IEC60502-1 được sử dụng để cung cấp điện trong hệ ... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại lời nhắn
Liên hệ ngay
Tìm hiểu thêm
Video liên quan
Cáp điện điện áp thấp
Hướng dẫn nhôm trần
Cáp điều khiển 10X4mm2 600/1kv Dây dẫn đồng linh hoạt PVC cách nhiệt và cáp vỏ không bảo vệ 00:53
Cáp điều khiển 10X4mm2 600/1kv Dây dẫn đồng linh hoạt PVC cách nhiệt và cáp vỏ không bảo vệ
Cáp điều khiển điện
15KV 25KV 35KV phủ trên không 3-Layer MV Cable Spaceer Cable hoặc Tree Wire 00:24
15KV 25KV 35KV phủ trên không 3-Layer MV Cable Spaceer Cable hoặc Tree Wire
Cáp cách điện trên không
AL/XLPE Quadruplex Overhead Service Cable Aerial Bundled Cable 4X35MM2 00:38
AL/XLPE Quadruplex Overhead Service Cable Aerial Bundled Cable 4X35MM2
Cáp cách điện trên không
1kv cáp điện điện điện áp thấp 4 * 35mm2 XLPE cách nhiệt SWA cáp điện bọc thép IEC60502-1 00:19
1kv cáp điện điện điện áp thấp 4 * 35mm2 XLPE cách nhiệt SWA cáp điện bọc thép IEC60502-1
Cáp đồng cách điện 1kv PVC 4x50mm2 cáp điện hạ thế 00:12
Cáp đồng cách điện 1kv PVC 4x50mm2 cáp điện hạ thế
Cáp điện lực hạ thế 3 lõi 0.6/1KV bọc thép XLPE 3*2.5~3*500mm2 00:12
Cáp điện lực hạ thế 3 lõi 0.6/1KV bọc thép XLPE 3*2.5~3*500mm2
Dây dẫn trần RM Lớp 2 BV 1.5sqmm Dây điện và cáp xây dựng 00:13
Dây dẫn trần RM Lớp 2 BV 1.5sqmm Dây điện và cáp xây dựng
Dây và cáp xây dựng
Dây/Cáp dẫn trần phía trên (Diện tích AL:40mm2 Thép:6,67mm2 Tổng:46,7mm2) (AAC,AAAC,ACSR) 00:05
Dây/Cáp dẫn trần phía trên (Diện tích AL:40mm2 Thép:6,67mm2 Tổng:46,7mm2) (AAC,AAAC,ACSR)
Thép dẫn điện nhôm gia cố
Cáp điện lực cách điện XLPE, bọc giáp băng thép, vỏ bọc PE 00:13
Cáp điện lực cách điện XLPE, bọc giáp băng thép, vỏ bọc PE
0.6/1KV Cáp điện điện điện áp thấp CU/XLPE/PVC 1x300mm2 dây dẫn đồng IEC60502-1 00:09
0.6/1KV Cáp điện điện điện áp thấp CU/XLPE/PVC 1x300mm2 dây dẫn đồng IEC60502-1
Cáp ngầm hạ thế 0.6/1kV, ruột đồng, có giáp SWA, CU/XLPE/PVC/SWA/PVC 3x95mm2, IEC 60502-1 01:02
Cáp ngầm hạ thế 0.6/1kV, ruột đồng, có giáp SWA, CU/XLPE/PVC/SWA/PVC 3x95mm2, IEC 60502-1
1kv NA2XRY Cáp ngầm Cáp ngầm 3 + 1 lõi Aluminun dẫn SWA Cáp điện bọc thép 3x240 + 120mm2 IEC 60502-1
0.6/1KV bọc thép LV 3 lõi Cáp điện 120mm 150mm 185mm 240mm IEC60502-1 00:32
0.6/1KV bọc thép LV 3 lõi Cáp điện 120mm 150mm 185mm 240mm IEC60502-1